ประยุกต์ใช้ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม
หัวข้อ : จูวอน 주원 / Joo Won ประวัติ
admin ออฟไลน์
UID: No.1
โพส: 10333 (4)
จิตพิสัย:  0 แต้ม ชำระเงิน
10335
4612
14
ออนไลน์ล่าสุด: 0 (ช.ม.)
สมัครเมื่อ: 2011-06-26
ใช้งานล่าสุด: 2017-10-24

ประเภท  เกาหลี 

จูวอน 주원 / Joo Won ประวัติ

Name: 주원 / Joo Won
Real name: 문준원 / Moon Joon Won
Profession: Actor
Birthdate: 1987-Sep-30
Height: 185cm
Weight: 68kg
Star sign: Libra
Talent agency: Sim Entertainment



ผลงาน

2012 Don't click Joon-hyeok
2012 Bridal Mask (KBS2) Lee Gangto / Sato Hiroshi / Bridal mask
2011 Special Investigation Unit Kim Ho Ryong
2011 Ojakgyo Family (KBS2)[3] Hwang Tae-hee
2010 Bread, Love and Dreams (KBS2) Gu Majun
2009 Spring Awakening Melchior
Music VideosMiss You (S.M. THE BALLAD, 2010)
I Made Another Woman Cry (2BiC, 2012


  
admin หยุด 13 - 17 เมย. 2560
PM มีปัญหา ดังนั้นให้ติดต่อ admin ทาง email เท่านั้น thanyalakTO@gmail.com
mickeymiw ออฟไลน์
UID: No.1632
โพส: 2
จิตพิสัย:  0 แต้ม ชำระเงิน
2
0
0
ออนไลน์ล่าสุด: 0 (ช.ม.)
สมัครเมื่อ: 2013-09-19
ใช้งานล่าสุด: 2013-09-26
ชอบมากๆ ยิ้มทีใจละลายเลย
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้